
	

Namba ya CDS:	

Namba ya Mlipakodi (TIN):

Jina Kamili:

Anuani:

Namba ya Simu:

Barua Pepe:

Sahihi ya Mwanahisa:

Tarehe:

TAARIFA ZA BENKI

Mimi/ Sisi ninaidhinisha/ tunaidhinisha malipo ya gawio ya sasa, na magawiwo yote yaliyopita/ yajayo 
yawekwe kwenye akaunti yangu ya Mkombozi Benki iliyopo hapa chini: 

Namba ya Akaunti ya Benki:	

Jina la Mmiliki wa Akaunti:

KWA MATUMIZI YA OFISI

Imehakikiwa na ……………………………………………………………………………….……………………

Sahihi ……………………………………………….…. Tarehe …………….......……….......................……...

Imeidhinishwa na………………………………………………………………………….………………………. 

Sahihi ………………………………………….…… … Tarehe …………………………........................…….

 

MKOMBOZI
COMMERCIAL BANK

MKOMBOZI
COMMERCIAL BANK

FOMU KWA  AJILI YA MALIPO YA 
GAWIO

Itumwe Kwa:   Tafadhali ambatanisha vitu vifuatavyo:
Benki ya Biashara Mkombozi  
Plot No.40, Nyuma ya Kanisa - Mt Yosefu  

1. 	 Kadi yako ya Benki ikionyesha kwa ufasaha Jina na
       Namba ya Akaunti

P.O. Box 38448 2.	 Kitambulisho kimojawapo kati ya:
DAR ES SALAAM a)	 Pasi ya Kusafiria
Toll free no:  0800 750 040 b)	 Kitambulisho cha Taifa (NIDA)
WhatsApp only:  +255754 236 766 c) 	Kadi ya Mpiga Kura 
Email:  shareholders@mkombozibank.co.tz d) 	Leseni ya Udereva


